วัน ศุกร์ ที่ ๓ พฤษภาคม ๒๕๖๗ เวลา ๑๑.๐๐ น.
นายวสันต์ แวอุเซ็ง นายกเทศมนตรีตำบลแว้ง มอบหมายให้ นายแวมะเซ็ง ยาการียา รองนายกเทศมนตรีตำบลแว้ง ร่วมโครงการเสริมสร้างความสัมพันธ์ระหว่างประชาชนกับประชาชนในพื้นที่ชายแดน (People to People Connectivity) ประจำปี ๒๕๖๗ ซึ่งได้เชิญหัวหน้าส่วนราชการ ข้าราชการ ประชาชนจากอำเภอตาเนาะแมเราะ รัฐกลันตัน ประเทศมาเลเซีย เข้าร่วมกิจกรรม เพื่อเป็นการสร้างความสัมพันธ์ระหว่างส่วนราชการทั้งสองประเทศในทางที่ดีขึ้น ณ หอประชุมอำเภอแว้ง
![](/home/images/2567/3.5.67/3/440934943_756728379973612_7900210377448038787_n.jpg)
![](/home/images/2567/3.5.67/3/438222142_756728473306936_6941883945955152846_n.jpg)
![](/home/images/2567/3.5.67/3/438304653_756728363306947_1818091821847032493_n.jpg)
![](/home/images/2567/3.5.67/3/440897678_756728513306932_5301036024647429186_n.jpg)