วัน จันทร์ ๒๒ เมษายน ๒๕๖๗ เวลา ๐๙.๐๐ น.
นายวสันต์ แวอุเซ็ง นายกเทศมนตรีตำบลแว้ง พร้อมคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาฯ ข้าราชการ และพนักงานเทศบาลตำบลแว้ง
ร่วมโครงการอบรมคุณธรรมจริยธรรมตามหลักธรรมและการป้องกันปัญหาการทุจริตคอร์รัปชั่น หัวข้อ "เทศบาลตำบลแว้งธรรมาภิบาลปลอดการทุจริต" ณ ห้องประชุมเข็มทองเทศบาลตำบลแว้ง
![](/home/images/2567/1.5.67/1/438262884_750044873975296_2493566753393842879_n.jpg)
![](/home/images/2567/1.5.67/1/438255203_750045087308608_2778655473937449726_n.jpg)
![](/home/images/2567/1.5.67/1/438223558_750045133975270_1404893083244524619_n.jpg)