วัน พุธ ที่ ๓ เมษายน ๒๕๖๗ เวลา ๐๘.๐๐ น.
นายวสันต์ แวอุเซ็ง นายกเทศมนตรีตำบลแว้ง พร้อมคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาฯ ปลัดเทศบาล รองปลัดเทศบาล
หัวหน้าสำนักปลัด หัวหน้าฝ่ายฯ ผู้อำนวยการกอง ผู้ใหญ่บ้าน คณะกรรมการกองทุนเด็กกำพร้า และสภาเด็ก/เยาวชนเทศบาลตำบลแว้ง
ร่วมโครงการสานสัมพันธ์รักในครอบครัว เทศบาลตำบลแว้ง อำเภอแว้ง จังหวัด นราธิวาส ณ ห้องประชุมเข็มทองเทศบาลตำบลแว้ง
![](/home/images/2567/4.4.67/3/434555161_739006748412442_7303639636315663123_n.jpg)
![](/home/images/2567/4.4.67/3/434554700_739007945078989_8357909326042139999_n.jpg)
![](/home/images/2567/4.4.67/3/434460932_739007898412327_7126197488044245032_n.jpg)
![](/home/images/2567/4.4.67/3/434933337_739007558412361_7294060112158422970_n.jpg)
![](/home/images/2567/4.4.67/3/434538793_739008021745648_7095368088628109194_n.jpg)
![](/home/images/2567/4.4.67/3/434496244_739008041745646_6039761375190518560_n.jpg)
![](/home/images/2567/4.4.67/3/434890270_739007978412319_8450308230761562205_n.jpg)
![](/home/images/2567/4.4.67/3/434497614_739008098412307_395892863587122724_n.jpg)