วัน อาทิตย์ ที่ ๕ พฤษภาคม ๒๕๖๗
นายวสันต์ แวอุเซ็ง นายกเทศมนตรีตำบลแว้ง พร้อมด้วยนายแวมะเซ็ง ยาการียา รองนายกเทศมนตรีตำบลแว้ง
เลขานุการฯ หัวหน้าสำนักปลัด และงานสวัสดิการฯ ร่วมโครงการเสริมสร้างพลังเครือข่ายสภาเด็กและเยาวชนเทศบาลตำบลแว้ง
ในวันนี้ท่านนายกเทศมนตรีฯได้รับเกียรติเป็นประธานและกล่าวโอวาทเปิดโครงการดังกล่าวด้วยณ รีสอร์ทประชารัฐบ้านบาลา ตำบลโล๊ะจูด อำเภอแว้ง จังหวัดนราธิวาส
![](/home/images/2567/7.5.67/2/438217247_757925499853900_1896240232263040049_n.jpg)
![](/home/images/2567/7.5.67/2/438230582_757926353187148_1854149230564757705_n.jpg)
![](/home/images/2567/7.5.67/2/438216546_757926366520480_5493886624953261763_n.jpg)
![](/home/images/2567/7.5.67/2/438275734_757926289853821_6244055383679698869_n.jpg)
![](/home/images/2567/7.5.67/2/438275923_757926426520474_150540594451311024_n.jpg)