วัน พฤหัสบดี ที่ ๒๕ เมษายน ๒๕๖๗ เวลา ๐๘.๓๐ น.
นายวสันต์ แวอุเซ็ง นายกเทศมนตรีตำบลแว้ง มอบหมายให้ รองนายกเทศมนตรีตำบลแว้ง เลขานุการฯ หัวหน้าฝ่ายอำนวยการ นักป้องกันฯ และงานป้องกันฯ ร่วมกิจกรรมจิตอาสาบำเพ็ญสาธารณประโยชน์ในวันสำคัญของชาติไทย ประจำปี ๒๕๖๗ เนื่องในวันคล้ายวันสวรรคตสมเด็จพระนเรศวรมหาราช โดยจัดกิจกรรมทำความสะอาด ปรับภูมิทัศน์ ณ น้ำตกสิรินธร หมู่ที่ ๕ ตำบลโล๊ะจูด อำเภอแว้ง จังหวัด นราธิวาส
![](/home/images/2567/1.5.67/5/438174501_751748070471643_6150461389645122290_n.jpg)
![](/home/images/2567/1.5.67/5/438222564_751748120471638_3017539247499017162_n.jpg)
![](/home/images/2567/1.5.67/5/438225198_751748093804974_8722412051020497377_n.jpg)
![](/home/images/2567/1.5.67/5/438264517_751748133804970_1536030319609176374_n.jpg)