วัน พุธ ที่ ๓ เมษายน ๒๕๖๗ เวลา ๑๓.๓๐ น.
นายวสันต์ แวอุเซ็ง นายกเทศมนตรีตำบลแว้ง มอบหมายให้ นายพิเชฐ บุญลึก ปลัดเทศบาล พร้อมด้วย รองปลัดเทศบาล
หัวหน้าฝ่ายปกครอง ผู้อำนวยการกอง พยาบาลวิชาชีพ และ นักวิชาการสาธารณสุขปฏิบัติการ เข้าร่วมประชุมคณะอนุกรรมการกลั่นกรองโครงการกองทุนหลักประกันสุขภาพเทศบาลตำบลแว้ง ณ ห้องประชุมสภาเทศบาลตำบลแว้ง
![](/home/images/2567/4.4.67/4/434491522_739074035072380_206676335585596470_n.jpg)
![](/home/images/2567/4.4.67/4/434875007_739074261739024_7167510780881972668_n.jpg)
![](/home/images/2567/4.4.67/4/434936822_739074295072354_1127803722631703538_n.jpg)