วัน จันทร์ ที่ ๑ เมษายน ๒๕๖๗ เวลา ๐๘.๐๐ น.
นายวสันต์ แวอุเซ็ง นายกเทศมนตรีตำบลแว้ง พร้อมคณะผู้บริหาร ข้าราชการ พนักงาน และลูกจ้างเทศบาลตำบลแว้ง ร่วมกิจกรรมเคารพธงชาติ ณ สำนักงานเทศบาลตำบลแว้ง เพื่อสร้างความสามัคคี ปรองดอง และส่งเสริมให้ข้าราชการ พนักงาน ลูกจ้างในสังกัด เข้าใจและตระหนักถึงความสำคัญของสถาบันหลักของชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ ที่ทุกคนต้องหวงแหนและรักษาไว้
![](/home/images/2567/1.4.67/2/LINE_ALBUM_2024.4.1__2.jpg)
![](/home/images/2567/1.4.67/2/LINE_ALBUM_2024.4.1__3.jpg)
![](/home/images/2567/1.4.67/2/LINE_ALBUM_2024.4.1__4.jpg)
![](/home/images/2567/1.4.67/2/LINE_ALBUM_2024.4.1__5.jpg)
![](/home/images/2567/1.4.67/2/LINE_ALBUM_2024.4.1__6.jpg)
![](/home/images/2567/1.4.67/2/LINE_ALBUM_2024.4.1__7.jpg)