วัน จันทร์ ที่ ๒๕ มีนาคม ๒๕๖๗ เวลา ๐๘.๐๐ น.
นายกเทศมนตรีตำบลแว้ง มอบหมายให้ ตัวแทนจากกองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม เทศบาลตำบลแว้ง เข้าร่วมกิจกรรมเคารพธงชาติ ณ ที่ว่าการอำเภอแว้ง เพื่อสร้างความสามัคคี ปรองดอง และส่งเสริมให้ข้าราชการ พนักงาน ลูกจ้างในสังกัด เข้าใจและตระหนักถึงความสำคัญของสถาบันหลักของชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ ที่ทุกคนต้องหวงแหนและรักษาไว้ ![](/home/images/2567/25-3-67/LINE_ALBUM_25367__1.jpg)
![](/home/images/2567/25-3-67/LINE_ALBUM_25367__1.jpg)
![](/home/images/2567/25-3-67/LINE_ALBUM_25367__2.jpg)
![](/home/images/2567/25-3-67/LINE_ALBUM_25367__3.jpg)
![](/home/images/2567/25-3-67/LINE_ALBUM_25367__4.jpg)
![](/home/images/2567/25-3-67/LINE_ALBUM_25367__5.jpg)
![](/home/images/2567/25-3-67/LINE_ALBUM_25367__6.jpg)