วันที่ 9 สิงหาคม 2564 เวลา 10.00 น. ครูสวนองุ่น ตัวแทนมูลนิธิกระจกเงาได้ มอบแพมเพิส ผ้าอนามัย นม และ หน้ากากอนามัยให้แก่ ผู้กักตัว(HQ) ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กเทศบาลตำบลแว้ง และ ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กเราะมานียะห์ โดยนายวสันต์ แวอุเซ็ง นายกเทศมนตรีตำบลแว้ง เป็นตัวแทนรับมอบ ณ สำนักงานเทศบาลตำบลแว้ง
#เทศบาลตำบลแว้ง ขอขอบคุณ ในความปรารถนาดี และแสดงความห่วงใยพี่น้องเทศบาลตำบลแว้ง ขอบคุณ ครูสวนองุ่น และทีมงานมูลนิธิกระจกเงา มา ณ โอกาสนี้ด้วย
![2.jpg - 90.15 kb](/home/images/photo/2564/new/2/2.jpg)